หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เรามีงานที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ช่วยแนะนำบัตรเครดิตหน่อยค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ชุมชนนักลงทุน => ข้อความที่เริ่มโดย: malamala321 ที่ 27 ก.ย. 16, 18:50 น

เรามีงานที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ช่วยแนะนำบัตรเครดิตหน่อยค่ะ

กระทู้: เรามีงานที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ช่วยแนะนำบัตรเครดิตหน่อยค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: malamala321 ที่ 27 ก.ย. 16, 18:50 น
ตอนนี้กำลังลังเลจะเปิดบัตรใหม่อยู่อยากได้ตัวเลือกไว้ตัดสินใจค่ะ แนะนำทีนะคะ

กระทู้: เรามีงานที่ต้องเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ช่วยแนะนำบัตรเครดิตหน่อยค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: akkarayotin_mom ที่ 28 ก.ย. 16, 18:53 น
ชอบเดินทางเหมือนกันลองหาบัตรเก็บยอดใช้มาเป็นไมล์ไหมคะ มีอยู่นะแต่เราไม่แน่ใจมีค่ายไหนบ้าง

เริ่มกระทู้โดย: 888sky2307 ที่ 29 ก.ย. 16, 21:29 น
ที่น่าสนใจเลยคงเป็นบัตรรอยัล ออน์คิด พลัส พรีเฟอร์ ของซิตี้แบงก์อ่ะ ตัวนี้รู้สึกว่าครอบคลุมทั้งเรื่องการเก็บไมล์และยังมีเรื่องเซอร์วิสด้วย

เริ่มกระทู้โดย: arisa_rmutkjap ที่ 2 ต.ค. 16, 19:43 น
อย่างความเห็นบนบอกค่ะ ตัวนี้น่าสนใจจริงถ้าชอบเดินทางตัวนี้น่าสนใจจริง เหมือนใช้จ่าย 15 บาทสกุลเงินต่างประเทศได้ 1 ไมล์ มีบริการลีมูซีนและหลายๆอย่างอ่ะ http://www.citibank.co.th/th/credit-cards/credit-card-rop-preferred.htm