หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - งานพิพม์เยอะๆ ซื้อเลเซอร์รุ่นไหนดี งบ 5000 ครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คอมพิวเตอร์ => ข้อความที่เริ่มโดย: fahmuke ที่ 31 ก.ค. 16, 15:08 น

งานพิพม์เยอะๆ ซื้อเลเซอร์รุ่นไหนดี งบ 5000 ครับ

เริ่มกระทู้โดย: fahmuke ที่ 31 ก.ค. 16, 15:08 น
งานพิพม์เยอะๆ ซื้อเลเซอร์รุ่นไหนดี งบ 5000 ครับ
ก็พิมพ์ทั่วๆไปนะ พวกรูปภาพสี เอกสาร ประมาณนี้
ขอแบบประกันดีๆเลยนะ อย่างของ HP ประมาณนั้น

เริ่มกระทู้โดย: golfzer ที่ 31 ก.ค. 16, 23:39 น
พิมพ์เยอะๆเลเซอร์ไม่น่าจะคุ้มแนะนะ แนะนำเป็นแบบแท้งดีกว่า
ตอบโจทย์กว่า และประหยัดกว่าเยอะครับ
HP DeskJet GT 5810 ตัวนี้เลย ราคาก็ไม่ได้แพงมาก
ได้เครื่องแบบ All in one เลย เป็นแท้งมาจากโรงงาน
ประกันก็ Onsite สองปีเลย สบายใจหายห่วง

เริ่มกระทู้โดย: kokoregent ที่ 4 ส.ค. 16, 10:21 น
สำหรับผมแนะนำแบบติดแท้งดีกว่าครับ
HP GT 5820 เครื่องปริ้นเตอร์ที่ติดแท้งแท้มาจากโรงงาน
ไม่มีปัญหาจุกจิกแน่นอน แถมประกันเป็น onsite ด้วยครับ

เริ่มกระทู้โดย: nologotime ที่ 4 ส.ค. 16, 18:26 น
ถ้าพิมพ์เยอะผมแนะนำเป็น HP GT 5810 ครับ ติดแทงค์มาจากโรงงานในตัวเลย พิมพืได้เยอะแนนอนแถมประหยัดหมึกด้วยครับ ลดต้นทุนลงไปเยอะ